A3. Marie Curie Thành phố Hải Dương
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
A3. Marie Curie Thành phố Hải Dương

Forum Của Lớp 10a3 Trường Trung Học Phổ Thông Marie Curie! Học không chơi đánh rơi tuổi trẻ, Chơi không học bán rẻ tương lai?

Trang ChínhTrang Chính  Bài gửi cuối!Bài gửi cuối!  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Mong bạn đọc biết tới câu chuyện tình cảm buồn lắng nghe!

Go down 
Tác giảThông điệp
bathanh

Mong bạn đọc biết tới câu chuyện tình cảm buồn lắng nghe! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mong bạn đọc biết tới câu chuyện tình cảm buồn lắng nghe!   Mong bạn đọc biết tới câu chuyện tình cảm buồn lắng nghe! Icon_minitimeSat Sep 11, 2010 11:56 am

Tôi biết khi các bạn đọc xong câu chuyện tình cảm buồn đó sẽ có rất nhiều những cảm xúc khác nhau. Vì chính bản thân tôi là 1 nhà báo, cũng là bạn thân của cô bé trong chuyện phải ngỡ ngàng vì cái sự thật của bạn mình.
Thật sự khi biêt sự thật về bạn mình tôi vừa thấy đáng thương vừa thấy ghét bạn. Ghét vì trước khi yêu tHắng bạn tôi đã ko nghe tôi, chưa gì đã vội tin người ta để dẫn tới 1 tình yêu mù quáng giờ có hối cũng đã muộn rồi. Thương cho số phận của bạn tôi khôn 3 năm để dại 1 giờ để giờ phải sống trong hoàn cảnh sống còn khổ hơn chết nữa!
Tôi đưa câu chuyện này chỉ nhằm mục đích các bạn hay hiểu và thông cảm cho hoàn cảnh của cô bé trong chuyện thôi. Chứ ko phải để kì thị bạn tôi. Bây giờ bạn tôi đã khổ lắm rồi nếu như xã hội cũng chính là các bạn ghét, ko thông cảm kì thị bạn tôi thì làm sao cô bé đó có lòng tin vào cuộc sống mà sống tiếp nữa.
Tôi biết câu chuyện này khi bạn đọc biết tới có rất nhiều cảm xúc khác nhau, người thì kì thị, người thì thông cảm. Nhưng tôi mong các bạn hãy cảm thông, vì chính sự cảm thông của các bạn sẽ là nghị lực giúp cô bé từng bước thót khỏi những đau đớn này.
Tôi ko biết tại sao câu chuyện tôi viết này lại nhanh chóng đc in thành tờ rơi phát ở trường các bạn rồi. Tôi cảm thấy khó hiểu quá người trong cuộc họ còn ko làm chuyện đấy vậy mà lại có người làm? Tôi ko biết người đó là ai? làm cái việc đó nhằm mục đích j nữa?
Tôi rất mong các bạn hãy cảm thông cho câu chuyện này chứ đừng khoét sâu nó.
Cảm ơn các bạn nhiều!
Sau khi đọc xong những lời trên toi rất mong nhận đc những ý kiến của bạn đọc!

Mong bạn đọc biết tới câu chuyện tình cảm buồn lắng nghe!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Câu chuyện: bi kịch tình cảm mong bạn đọc cảm thông và chia sẻ
» Thông báo về lớp chuyên đề Lý 1!
» Nhạc mới (Chú ý bạn phải nghe từng bài một)
» tinh yeu??????????????
» Chủ nhật buồn!